No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09.50 |
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว อายุ 45 ปีขึ้นไป |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
สำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา
vs มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ |
อาคารพลศึกษาเอนกประสงค์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
2 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่ ทั่วไป |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ |
อาคารพลศึกษาเอนกประสงค์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
3 |
09:00 |
ฟุตบอล - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สายที่ สาย M75 |
มหาวิทยาลัยมหิดล
vs มหาวิทยาลัยรังสิต |
สนามกีฬา 50 ปี มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
4 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สายที่ สาย M75 |
มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
vs มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
สนามวอลเล่ย์บอล อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
5 |
09:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย M47 |
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
vs มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ |
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
6 |
09:20 |
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว อายุ 45 ปีขึ้นไป |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
vs มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
อาคารพลศึกษาเอนกประสงค์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
7 |
09:30 |
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ทั่วไป |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
vs มหาวิทยาลัยมหิดล |
อาคารพลศึกษาเอนกประสงค์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
8 |
09:30 |
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ทั่วไป |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs สำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา |
อาคารพลศึกษาเอนกประสงค์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
9 |
09:45 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย W17 |
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
vs มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ |
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
10 |
10.30 |
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม ทั่วไป |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยมหิดล
vs มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี |
อาคารพลศึกษาเอนกประสงค์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
11 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่ ทั่วไป |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 2 |
อาคารพลศึกษาเอนกประสงค์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
12 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่ ทั่วไป |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 2 |
อาคารพลศึกษาเอนกประสงค์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
13 |
10:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย M42 |
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
vs มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ |
สนามวอลเล่ย์บอล อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
14 |
12:00 |
เปตอง - คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย 2
vs มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย |
สนามเปตองชั่วคราว มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
15 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมชุด - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาวิทยาลัยมหิดล
vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
สนามเซปักตะกร้อ อาคารพลศึกษาเอนกประสงค์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด
14 เหรียญ |