|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
รุ่นทั่วไป ประเภท Standard จังหวะ Waltz
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นอายุ 35 ปีขึ้นไป ประเภท Standard จังหวะ Waltz
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นอายุ 45 ปีขึ้นไป ประเภท Standard จังหวะ Waltz
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นทั่วไป ประเภท Standard จังหวะ Tango
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นอายุ 35 ปีขึ้นไป ประเภท Standard จังหวะ Tango
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นอายุ 45 ปีขึ้นไป ประเภท Standard จังหวะ Tango
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นทั่วไป ประเภท Standard จังหวะ Quickstep
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นอายุ 35 ปีขึ้นไป ประเภท Standard จังหวะ Quickstep
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นอายุ 45 ปีขึ้นไป ประเภท Standard จังหวะ Quickstep
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นทั่วไป ประเภท Standard จังหวะ Viennese Waltz
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นทั่วไป ประเภท Latin American จังหวะ Samba
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นทั่วไป ประเภท Latin American จังหวะ Cha Cha Cha
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นอายุ 35 ปีขึ้นไป ประเภท Latin American จังหวะ Cha Cha Cha
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นอายุ 45 ปีขึ้นไป ประเภท Latin American จังหวะ Cha Cha Cha
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นทั่วไป ประเภท Latin American จังหวะ Rumba
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นอายุ 35 ปีขึ้นไป ประเภท Latin American จังหวะ Rumba
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นอายุ 45 ปีขึ้นไป ประเภท Latin American จังหวะ Rumba
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นทั่วไป ประเภท Latin American จังหวะ Jive
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นอายุ 35 ปีขึ้นไป ประเภท Latin American จังหวะ Jive
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นทั่วไป ประเภท Latin American จังหวะ Paso Doble
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รุ่นทั่วไป ประเภท Standard จังหวะ Slow Foxtrot
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
|
10:00 |
ห้องประชุมสุณีรัตน์ เอี่ยมละมัย คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
|
|
Official
|
|
รวม ลีลาศ 21 รายการ |