|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
ทีมชาย
สาย F
คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
08:00 |
สนามฟุตซอล โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย F
คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
|
รอบแรก
|
09:00 |
สนามฟุตซอล โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
|
รอบแรก
|
09:00 |
อาคารพลศึกษา โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น(มอดินแดง) |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยมหิดล
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
|
รอบแรก
|
10:00 |
อาคารพลศึกษา โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น(มอดินแดง) |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย G
คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
vs
สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน
|
รอบแรก
|
10:00 |
สนามฟุตซอล โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย G
คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
|
รอบแรก
|
11:00 |
สนามฟุตซอล โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
vs
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
|
รอบแรก
|
11:00 |
อาคารพลศึกษา โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น(มอดินแดง) |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
vs
มหาวิทยาลัยมหามกุฎราชวิทยาลัย
|
รอบแรก
|
12:00 |
อาคารพลศึกษา โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น(มอดินแดง) |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย H
คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
vs
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
|
รอบแรก
|
12:00 |
สนามฟุตซอล โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย H
คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยทักษิณ
vs
มหาวิทยาลัยศิลปากร
|
รอบแรก
|
13:00 |
สนามฟุตซอล โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
vs
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
|
รอบแรก
|
13:00 |
อาคารพลศึกษา โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น(มอดินแดง) |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
|
รอบแรก
|
14:00 |
อาคารพลศึกษา โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น(มอดินแดง) |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย E
คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
vs
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
|
รอบแรก
|
14:00 |
สนามฟุตซอล โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย E
คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
vs
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
|
รอบแรก
|
15:00 |
สนามฟุตซอล โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยนครพนม
vs
มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช
|
รอบแรก
|
15:00 |
อาคารพลศึกษา โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น(มอดินแดง) |
|
|
Official
|
|
ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
vs
มหาวิทยาลัยบูรพา
|
รอบแรก
|
16:00 |
อาคารพลศึกษา โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น(มอดินแดง) |
|
|
Official
|
|
รวม ฟุตซอล 16 รายการ |