Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
ผลการแข่งขันย้อนหลัง
มอดินแดงเกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
รายการ กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร อายุ 30 - 34 ปี หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
วันที่ 6 มิถุนายน 2561 เวลา 17:55 น.
สนามกีฬา 50 ปี มหาวิทยาลัยขอนแก่น
ความเร็วลม
m/s
ช่อง
นักกีฬา
สถิติ
หมายเหตุ
อันดับ
2
0771
อัจฉราภรณ์ เล็กรังส์
มหาวิทยาลัยมหิดล
0716
ณิชนันทน์ ยศหล้า
มหาวิทยาลัยมหิดล
0767
สุลัดดา อ่อนลา
มหาวิทยาลัยมหิดล
0709
จุฑารัตน์ ภัทรเกษวิทย์
มหาวิทยาลัยมหิดล
0756
สมจิตร ใช้วัฒนรุ่งเรืองไพศาล
มหาวิทยาลัยมหิดล
00:00:58.85
Gold
1
1
3111
อรุโณทัย กาวน
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
3110
สุนิสา รุ่งเรือง
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
3101
กฤษณา วังเสนา
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
3109
สาวิตรี ดีดน้อย
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
3113
เปรมนภา สีโสภา
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
00:01:02.10
Silver
2
7
2410
อรฉัตร วรรณวิจิตร
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
2403
ณัฐวรรณ ทองทศ
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
2405
ธัญญรัตน์ ทวีนุต
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
2402
ณัฐกฤตา โรจนสโรช
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
00:01:03.90
Bronze
3
3
0333
ศุภวรรณ เลาหสุขไพศาล
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0318
ประภาพรรณ์ แสงดาว
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0313
นภสร อินสมตัว
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
0315
บุษรา พัฒนศิริ
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
00:01:05.57
4
4
2101
กฤติกา อนุแสน
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
2107
นวรัตน์ พิลาแดง
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
2114
วราภรณ์ สำโรงแสง
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
00:01:05.87
5
6
5011
วรรณนิพา มหาไม้
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
5007
ธนิษฐา เกษมุณี
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
5006
ชไมพร สุขใจ๋
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
5012
ศิรินภา ใจเมือง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
5014
อรพรรณ นามพิชัย
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
5017
แจ่มใส จันทร์กลาง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
00:01:11.58
6
5
5205
คนึงนิจ กลิ่นขจร
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
5214
ธัญญวรรณ ดวงชาญ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
5235
ศศิประภา ดิษสลุง
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
5225
มนัชยา อนันตศานต์
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
00:01:28.33
7
น่านเกมส์ กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 34