Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
ผลการแข่งขันย้อนหลัง
มอดินแดงเกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา ฟุตบอล ทีมชาย
รอบแรก คู่ที่ 23
วันที่
3 มิถุนายน 2561
เวลา
11.00 น.
สนาม
สนามฟุตบอล โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
1
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
-
1
-
-
3
-
ครึ่งหลัง
ประกาศ ชมภู่ทอง 48'
ใบเหลือง
จีระศักดิ์ สังข์ฤทธิ์ 12'
บัณฑิตพงษ์ ศรีอำนวย 35+2'
นเรนทร อมรจุติ 44'
Remark :
7
บัณฑิตพงษ์ ศรีอำนวย
21
ประกาศ ชมภู่ทอง
23
สมโพชน์ เกตุแก้ว
18
เทพฤทธิ์ นาคสวัสดิ์
8
ณัฐพล พุตติ
1
ณัฐกานต์ ละอองอ่อน
49
ประชุม พันออด
5
โสภณ นิ่มวาศ
3
ณัณณ์ฒิพัฒณ์ ขำเขียว
6
อำนาจ อนันพิทักษ์
15
เอนก ก้านวงศ์
4
จีระศักดิ์ สังข์ฤทธิ์
26
นเรนทร อมรจุติ
2
มหาวิทยาลัยนครพนม
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
1
1
-
-
2
-
ครึ่งแรก
ธนากร กิตติธรรม 35+3'
ครึ่งหลัง
ธนากร กิตติธรรม 39'
ใบเหลือง
นครินทร์ พรมนิล 17'
สราวุธ คำพุช 70+4'
Remark :
3
เอกลักษณ์ ลาภะ
2
สิทธิชัย เสนารัตน์
4
นครินทร์ พรมนิล
29
พงฬ์นธี มณีกุล
27
บุญส่ง วิญญาณ
15
วัลลภ บุญทานัง
23
ไชยา สอนไชยา
8
ยอดเปรม ภูกำเนิด
14
กฤตภาส แก้วราชนิวงศ์
13
ปิยรัตน์ บุตรศรี
19
ศักดิ์สิทธิ์ ป. ณ นครพนม
12
ปรีชา อาษาวัง
5
เศรษฐา สุขัน
21
ศิริวัฒน์ แวงดีสอน
9
กฤติเดช รัตนโยธิน
28
สุรพงษ์ ทุมประเสน
24
สุรศักดิ์ พรหมศรีสุข
25
ปัญญา พิมพ์บุตร
10
สมโภชน์ อรรคนิตย์
7
ชาลี บุญมา
22
สราวุธ คำพุช
11
ธนากร กิตติธรรม
ผู้เล่นตัวจริง
ผู้เล่นตัวสำรอง
กัปตันทีม
Remark :
a.e.t
-
After extra time
N
-
Not eligible to play
nn
-
Time when player substituted out
PSO
-
Penalty shoot-out
I
-
Injured
nn+-
-
Time when player substituted in
GK
-
Goalkeeper
A
-
Not present
POS
-
Position
M
-
Midfielder
Min
-
Minutes played
Y
-
Cautions (Yellow Cards)
ST
-
Status
F
-
Forward
GF
-
Goals For
R
-
Expulsions (Red Cards)
X
-
Misses next match if booked
A
-
Not present
D
-
Defender
MP
-
Matches played
GA
-
Goals Against
ชนะ Bye
-
ชนะ Bye
ยุติการแข่งขันเนื่องจากผู้เล่นเหลือน้อยกว่า 7 คน
-
ยุติการแข่งขันเนื่องจากผู้เล่นเหลือน้อยกว่า 7 คน
ชนะผ่าน
-
ชนะผ่าน
น่านเกมส์ กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 34