Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
ผลการแข่งขันย้อนหลัง
มอดินแดงเกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา ฟุตบอล ทีมชาย
รอบแรก คู่ที่ 38
วันที่
4 มิถุนายน 2561
เวลา
13.00 น.
สนาม
สนามฟุตบอล โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
2
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
-
-
-
2
-
-
เตะจุดโทษ
นัฐวุฒิ เถาวันดี 70'
ยงยุทธ ดอนแนไพร 70'
Remark :
5
นัฐวุฒิ เถาวันดี
4
โสฬส สืบจะบก
22
เอนก ทองไทย
3
อาทิตย์ พรมผา
10
ยงยุทธ ดอนแนไพร
13
ปฐมพัฒน์ สุภา
17
สำเนา ดุงโคกกรวด
1
สุรัตน์ มีศิลป์
8
เสน่ห์ ประชากลาง
99
ยงยุทธ เพ็งนอก
11
วิสุทธิ์ กราวกระโทก
29
สังเวียน แขมเกษม
28
สุพจน์ กลอนจะโปะ
27
สุระ สุคนนท์
54
สมบูรณ์ อ้วนมะโรง
7
ยุทธนา กระจายกลาง
14
ชัยวัฒน์ คงมั่นกลาง
21
สุปรีชา เครือบคนโท
18
ธณัศพัทธ์ มีชำนาญ
23
ภาณุ เอกพงศ์เมธี
19
ดร.ณัฏฐวุฒิ แก้วพิทูลย์
20
เฉลย พลทามูล
1
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
-
-
-
1
-
-
เตะจุดโทษ
อำพร ชิราพฤกษ์ 70'
Remark :
5
จารึก รูปบุญ
2
เอกชน น้อยเงิน
6
สุรชัย รักดี
29
ทูลไชย คร้ามสิทธิ์
11
พีระพล ชัชวาลย์
18
วีรพจน์ รัตนวาร
61
เดชา นิติกุล
10
ไผท ฉายาบัตร
57
พานิชย์ อุทิตะสาร
50
สถิตย์ นามสีลี
25
อำพร ชิราพฤกษ์
9
รพีภัทร วลัยวรรณนา
8
เอกนรินทร์ ปิยะปัญญามงคล
3
ปัญญา อักโข
14
นิคม อรุณฉาย
4
จตุพร ผั้วผดุง
20
เจตน์สฤษฎิ์ อังศุกาญจนกุล
ผู้เล่นตัวจริง
ผู้เล่นตัวสำรอง
กัปตันทีม
Remark :
a.e.t
-
After extra time
N
-
Not eligible to play
nn
-
Time when player substituted out
PSO
-
Penalty shoot-out
I
-
Injured
nn+-
-
Time when player substituted in
GK
-
Goalkeeper
A
-
Not present
POS
-
Position
M
-
Midfielder
Min
-
Minutes played
Y
-
Cautions (Yellow Cards)
ST
-
Status
F
-
Forward
GF
-
Goals For
R
-
Expulsions (Red Cards)
X
-
Misses next match if booked
A
-
Not present
D
-
Defender
MP
-
Matches played
GA
-
Goals Against
ชนะ Bye
-
ชนะ Bye
ยุติการแข่งขันเนื่องจากผู้เล่นเหลือน้อยกว่า 7 คน
-
ยุติการแข่งขันเนื่องจากผู้เล่นเหลือน้อยกว่า 7 คน
ชนะผ่าน
-
ชนะผ่าน
น่านเกมส์ กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 34