Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
ผลการแข่งขันย้อนหลัง
มอดินแดงเกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา ตะกร้อลอดห่วง ทีม (กติกาไทย)
รอบแรก .None
วันที่
5 มิถุนายน 2561
เวลา
14:00 น.
สนาม
สนามเซปักตะกร้อ อาคารพลศึกษาเอนกประสงค์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น
No.
นักกีฬา
คะแนน
หมายเหตุ
ลำดับ
3
5
ประหยัด อุ่มจารสา
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
8
ธวัชชัย มานชู
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
6
สมานชัย อุ่นอำไพ
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
4
วิโรจน์ มหามิตรมงคล
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
7
วิรัตน์ มหามิตรมงคล
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
3
น้อย มิเอม
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
1
เทิดศักดิ์ ประสานศรี
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
9
นิสิต ไสยลักษณ์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
565
1
5
6
วชิระ มณีศรี
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
4
พีรพัฒน์ เที่ยงตรง
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
3
ณัฐวัฒน์ บุญธรรม
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
10
สุชาติ ปิยะพิทักษ์วงศ์
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
2
ประสาน เผือกหอม
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
5
ไพโรจน์ สุขอร่าม
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
9
บุญยัง ธรรมโสโรจน์
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
1
จุฬานิวัฒน์ ตั้งมั่น
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
7
อุบล รูปหล่อ
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
550
2
7
4
วีระเทพ คุณมาศ
มหาวิทยาลัยมหิดล
8
คมวุธ ธรรมสารัตน์
มหาวิทยาลัยมหิดล
7
สุรพล คุ้มสกุล
มหาวิทยาลัยมหิดล
1
อนันต์ ผกาแดง
มหาวิทยาลัยมหิดล
9
ประเสริฐ ทะวิลา
มหาวิทยาลัยมหิดล
6
วิชัย บุญหลง
มหาวิทยาลัยมหิดล
2
ชัชวาล แสงดิษฐ์
มหาวิทยาลัยมหิดล
10
อณิทัศ ระวังชนม์
มหาวิทยาลัยมหิดล
3
กัมพล ดวงเดือน
มหาวิทยาลัยมหิดล
5
ศรายุทธ สงวนชาติ
มหาวิทยาลัยมหิดล
510
3
2
1
อาณัติ วรรณสวัสดิ์
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
7
สิทธิศักดิ์ สาสนาม
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
4
ชาญวิทย์ โมริพันธ์
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
2
ธีรเดช ชนะกิจ
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
5
จตุพร ทองน้อย
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
3
ภูมิยุทธ พั่วพันศรี
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
9
อัครเดช สุขบัติ
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
12
บุญมี พลดี
มหาวิทยาลัยรามคำแหง
345
4
4
15
พงษ์พันธ์ ไชยวงศ์
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
9
พิทยา ศักดินา
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
18
สุทัศน์ ขันเลข
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
6
ประธาน สันทิศ
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
16
นิคม ฟูญาติ
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
14
อุดม ดวงวงค์
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
20
วันชัย ไทยยันโต
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
17
ดวงคำ ศรีปันหน้อย
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
2
ชูศักดิ์ อาภัย
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
240
5
1
1
สิทธิโชค วิรุณราช
มหาวิทยาลัยบูรพา
4
ธารา ซุ่นไล้
มหาวิทยาลัยบูรพา
10
จักรพงษ์ สุริยพร
มหาวิทยาลัยบูรพา
2
รุ่งศักดิ์ รอดสำอางค์
มหาวิทยาลัยบูรพา
7
พิพัฒน์ สันติกูล
มหาวิทยาลัยบูรพา
8
จินดา ประสพผล
มหาวิทยาลัยบูรพา
3
นพพร เจริญสมุทรกุล
มหาวิทยาลัยบูรพา
5
ประทีป พรแขก
มหาวิทยาลัยบูรพา
9
ณธเดช นนทภากุลนันท์
มหาวิทยาลัยบูรพา
6
นิมิตร วันชัยชะนะ
มหาวิทยาลัยบูรพา
225
6
6
15
วุฒิพงษ์ นาแก้ว
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
21
เสกสรรค์ รื่นชัยภูมิ
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
17
สุรศักดิ์ แก้วคำแสน
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
6
อุเทน วงษ์โก
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
19
ศักดิ์ดา สงคลัง
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
13
สมโภชน์ ถิ่นปรุ
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
20
อัครเดช โสมชัย
มหาวิทยาลัยขอนแก่น
170
7
Remark :
ไม่ส่งทีมเข้าแข่งขัน
-
ไม่ส่งทีมเข้าแข่งขัน
จำนวนนักกีฬาไม่เป็นไปตามกติกา
-
เหรียญทอง
-
เหรียญเงิน
-
เหรียญทองแดง
-
น่านเกมส์ กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 34